เพลงอะไรซักอย่างในอาร์สยามเราจำไม่ได้แต่จำได้คร่าวๆอยากให้ทุกคนช่วยกันหาหน่อยนะคะค้างอยู่ในใจมาหลายปีมากๆ

เราจำได้ว่าเพลงมันเกี่ยวกับคนที่มีประวัติแต่ไม่ใช่ชื่อเพลงคนมีประวัตินะคะมันจะเป็นประมาณว่าผู้หญิงกับผู้ชายผู้ชายเขาดูไม่ค่อยตั้งใจเรียนและผู้หญิงเขาก็พยายามพาให้ผู้ชายเรียนไปด้วยกันจำได้ว่ามีฉากนึงที่ผู้หญิงเข้าไปในห้องผู้ชายแล้วก็มีโพสต์อีกสีเหลืองแปะไว้เต็มเลยเราจำได้แค่นั้นจำได้ว่าเคยดูล่าสุดเมื่อหลายปีมากๆที่แล้วในทีวีช่องอาร์สยาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่