จะซื้อbb gun ต้องเตรียมอะไรบ้าง?

กระทู้คำถาม

คือ เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อเดือนเมษายนผมวางเเผนว่าจะซื้อbbgun เเล้วเดือนนี้กำลังจะซื้อ เเต่ก็มีข่าวเด็ก14กราดยิงสยามพารากอน(ขอเเสดงความเสียใจกับทุกคนในเหตุการณ์เเละผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ🖤) หลังจากนั้นก็มีกฎหมายเกี่ยวกับปืนออกมาใหม่ ผมอยากจะถามว่าถ้าผมซื้อบีบีกันมาผมต้องเตรียมตัวยังไงบ้างเเล้วผมจะโดนจับมั้ยครับ หรือเขายึดเเต่เเบงค์กัน?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่