ค่าเทอมของคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมเท่าไหร่?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราเรียนอยู่ ปวส.2 สาขาวิชาเทคโนโลยรธุรกิจดิจิทัล ค่ะจะจบปีอีกเทอมเดียวจบแล้วเราจะสมัครเรียนต่อ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมของ มจพ. รอบPortfolio เราก็เลื่อนไปอ่านหมายเหตุแล้วเรางงกับหมายเหตุข้อแรกมากเลยค่ะคือที่เค้าบอกว่า เก็บเงินค่าบำรุงการศึกษาภาคศึกษาละ 25,000 บาทนี่คือค่าเทอมเลยใช่มั้ยคะแล้วมันคือหลักสูตรภาษาอังกฤษ แต่เราอยากเรียนหลักสูตรไทย เราไปหาใน google มาค่าเทอมมัน19,000บาท/เทอม เราอยากรูว่าถ้าอยากเรียนหลักสูตรไทยธรรมดาค่าเทอม19,000บาท ได้มั้ยคะ เรากลัวเงินไม่พอเรียนถ้าต้องจ่าย 25,000 ทุกเทอมค่ะ แล้วเราสามารถแบ่งจ่ายได้มั้ยคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🙏❤️
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่