สายสัญญาณ ล่วงลงมาแบบนี้ แจ้งใครได้บ้างครับ

พอดีมีสายสัญญาณ ล่วงลงมา แจ้ง กสทช. ทางไลน์ไปก็เงียบ บอกว่ากำลังดำเนินการ (นานเกิ๊น) ผมกลัวว่าจะเกิดอันตรายกับคนที่สัญจรไปมา 
โดยเฉพาะเด็กๆ  ถ้าเป็นสายของหน่วยงาน TOT   AIS  TRUE  DTEC ก็ช่วยจัดการด้วยนะครับ.  สถานที่เกิดเหตุ  ถนนศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน22
แยก พัฒนาชุมชน 25 ตำบลบางแก้ว สมุทรปราการ นะครับ รบกวนจัดการให้ด้วนนะครับ..
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่