วันเกิด

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องจะปรึกษาครับ คือวันนี้วันที่ 7 ตุลา เป็นวันเกิดแฟนผมครับ ซึ่งผมอยากจะซื้อเค้กให้เขาสักก้อน
แต่ผิดที่ว่าผมไม่มีเงินเลยครับ เขาจะเสียใจเสียความรู้สึกไหมครับขนาดวันเกิดผมเขายังซื้อให้ผมได้ทั้งๆที่เขาไม่ได้ทำงาน แต่ผมทำงานตลอด
มีเงินเดือนแต่ยังไม่เคยซื้อของให้เค้าเลยครับ ผมอยากจะซื้อให้นะครับแต่พอจะซื้อมันก็ชอบมีรายจ่ายเข้ามาอะครับ ผมกลัวเขาทิ้งผมไปจังเลย
เพราะเรื่องเล็กๆน้อยๆนี้ล่ะครับ ผมกลัว กลัวมากเลยครับ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ หัวอกผู้ชายหรือผู้หญิง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่