Red snapในsnapchat คืออะไรเหรอคะ

กระทู้คำถาม
พอดีพึ่งหัดเล่นsnapchatค่ะ แล้วคุยกับเพื่อนที่us เค้าบอกให้สแนปรูปที่ไปที่เที่ยวมา เราก็เลือกรูปจากในคลังไปให้ แล้วชีก็บอกให้เรา send it on a red snap ไม่เข้าใจค่ะว่าคืออะไร คือการถ่ายแล้วส่งเลยหรือป่าวคะ แล้วจะทำได้ยังไงก็รูปมันอยู่ในคลังไม่ใช่ตอนนี้ เรางงๆ หรือเข้าใจผิดตรงไหน ช่วยอธิบายหน่อยนะคะ พึ่งหัดเล่นค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่