นอกจาก Wepay แล้วใช้อะไรเติมเงินมือถือกันอีกครับ (และมีปัญหาทีนึงเกือบทั้งวัน ปกติไหม)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แต่กลายเป็นว่า ใช้เว็บกสิกร โอนเงินจำนวนเยอะได้ปกติ เข้าบัญชีออมสินจนซื้อสลากไปเรียบร้อย

คราวนี้ชัดเลยว่าปัญหาอยู่ที่ Wepay แล้ว

จึงอยากทราบว่า

1. ถ้า Wepay มีปัญหา ปกติรอกันนานแค่ไหน (เพราะถ้าผมไม่โอนเงินเข้า และเติมเงินใส่มือถือให้ทัน เน็ตที่ซื้อไว้จะโดนตัด ต้องลำบากหาเบอร์ใหม่ อ่านเงื่อนไขใหม่ รวมถึงเจอราคาใหม่อีก)

2. มีเว็บหรือแอพเติมเงินอื่นๆ แนะนำไหมครับ ที่คืนเงินคล้าย Wepay ทั้งคืนมากกว่า และระบบเสถียรกว่า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่