สอบถามเรื่องผู้ติตตามในketa ถ้ารอบที่2ผู้ติดตามไม่ได้ไปด้วย2คน จาก3คน มีปัญหามั้ยคะ

คำถามตามด้านบนเลยค่ะ พอดีว่าเราลงketaไปช่วงสิ้นเดือนเมษา แล้วไปมาช่วงพค เราใส่ผู้ติดตามไปทั้งหมด3คนค่ะ 1ในนั้นมีแม่เราค่ะ ส่วนอีก2คนเป็นเพื่อนของแม่ แล้วทีนี้เรากะจะไปกับคุณแม่อีกทีตอนสิ้นเดือนตุลา แต่ว่าเพื่อนของคุณแม่ทั้ง2คนที่อยู่ในรายชื่อผู้ติดตามของเราไม่ได้ไปด้วยค่ะ แบบนี้จะมีปัญหามั้ยคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่