นำวีดีโอจากโกโปรมาทำสโลว์โมชั่นยังไง

ผมมี gopro8 black กับมือถือสเปคกลางๆ1เครื่อง hornor x9a  ประเด็นมันอยู่ที่ว่าเมื่อผมถ่ายคลิปจาก gopro (ที่ความละเอียด1080p 240fps) เพื่อจะนำมาทำสโลโมชั่นในมือถือกากๆของผม แต่พอดึงคลิปมาแล้วพอดึงสโลt มันกระตุก มันไม่สมูท มันไม่มีไรดีเลย คือกลายเป็นคลิปกากๆคลิปนึงไปเลย ผมอยากรู้ว่าเขาทำกันยังไง ใช้แอพตัวไหนดึงสโลวให้มันเนียนๆลื่นๆแบบ 240fpsที่ถ่ายมาครับ

แสดงความคิดเห็น