ตามหาซีรี่ย์จีนเรื่องนึงค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราไปดูสปอยของซีรี่ย์จีนเรื่องนึงมาค่ะ อยากรู้ว่าเป็นเรื่องอะไรจะไปดูแบบเต็มๆ เนื้อหาคร่าวๆที่ดูมานะคะ คือพระเอกกับนางเอกแต่งงานกัน แต่แม่พระเอกไม่ชอบเลยให้คนมาข่มขืนนางเอก ทำว่านางเอกมีชู้ แล้วพระเอกก็เข้ามาเห็นพอดี เพราะอยากให้พระเอกแต่งงานกับมหาเศรษฐี จากนั้นก็ทำร้สยแล้วก็ด่านางเอก จะขอหย่า พอมาวันนึงที่จะให้เซ็นใบหย่าก็มีลูกน้องของพ่อนางเอกเข้ามา บอกว่านางเอกเผ็นทายาทของตระกูลซู แต่ฝ่ายพระเอกไม่เชื่อ หาว่านางเอกไปจ้างคนมา แล้วนางเอกก็ชูแบล็กการ์ดมาแล้วบอกว่าการ์ดใบนี้มีเงิน10ล้าน แต่ก็ไม่เชื่อเลยไปเช็คที่ธนาคารค่ะ เราจำได้แค่นี้ 
ถ้าใครทราบเราฝากด้วยนะคะ เนื้อหาน่าสนใจมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่