บ้านเลขที่ในใบสมัครสอบไม่ตรงตามบชชเป็นอะไรมั้ยคะ

ตามกระทู้เลยค่ะ พอดีในใบสมัครสอบมหาลัยเราใส่บ้านเลขที่ของป๊าไปอะค่ะ แต่ในบัตรประชาชน เป็นบ้านเลขที่อีกหลังนึง เลยอยากมาสอบถามว่า ถ้าในใบสมัครไม่ตรงกับบัตรประชาชนจะเป็นอะไรมั้ยคะ แต่บัตรประชาชนตรงกับสำเนาทะเบียนบ้านค่ะ พอดีจ่ายค่าสมัครไปแล้วพึ่งสังเกตอะค่ะTT หรือต้องสมัครใหม่มั้ยคะ 🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่