มีเงินเก็บ30000ควรซื้อ notebook หรือไปสมัครทำงานที่ไต้หวัน

ตอนนี้ผมมีเงินเก็บอยู่ 30,000 บาทผมอยากถามทุกคนว่าผมควรซื้อ notebook มาเล่นเกมที่อยากเล่นเช่น FIFA GTA ARK หรือผมควรไปสมัครงานที่ไต้หวันดี ถ้าไปสมัครทำงานกลัวเขาไม่รับส่วนสูงแค่ 150 เขาจะรับไหมก็ไม่รู้  ตอนนี้ผมยังตัดสินใจไม่ได้เลยอยากจะลองถามเพื่อนๆดูครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่