กู้คืนข้อมูลสำรองไอแพดเสร็จแล้วเครื่องค้างโลโก้

รบกวนสอบถามผู้รู้ ครับ พอดีผมสำรองข้อมูลจากไอแพด แอร์ 5 ก่อนขายต่อให้คนอื่น ลงในโนคบุคไว้ พอดีผมได้ แอร์ 5  ความจุ 256gb มา และได้อัพเดท ipad os เป็นล่าสุด 17.0.1 พอเสียบสายเข้ากับ ตัวโนคบุค ผ่านไอจูน เพื่อเรียกคืนข้อมูลเดิมที่สำรองไว้ พอเสร็จกระบวนการ ตัวแอร์ 5 ทีผมได้มาไหม่ กับค้างที่โลโก้ แอปเปิ้ล ไม่ไปไหนเลย เราพอจะแก้ไขยังงัยครับ เพราะเอ่ข้อมูลที่สำรองไว้ เข้ามาใช้กับเครื่องที่ได้มาไหม่
👉👉👉🍏🍏🍏 ส่วนตัวผมคิดว่าเพราะ ตัวโนคบุค ไม่เวิ้ก หรือเพราะสายข้อมูล ไม่ดี ครับ🍏🍏🍏✌️✌️✌️
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่