น้องหนาวอยากทราบว่าจานของสตังค์ final walk ทีมน้องหนาวแย่กว่าจานของกิ๊กยังไงครับ😭😭😭😭???

รอบแรก ซีตรองเข้าอันนี้น้องหนาวเข้าใจยอมรับได้
รอบสอง สตังค์ final walk ทีมน้องหนาวแย่กว่ากิ๊กยังไงครับ??? รสชาติ??? การจัดจาน??? ความคิดสร้างสรรค์??? อันนี้น้องหนาวไม่เข้าใจจริงๆครับ😭😭😭😭😭คือตอนแรกน้องหนาวเห็นรูปสปอยออกมาก็คิดว่ากิ๊กน่าจะทําได้ดีกว่านี้ถึงได้เข้ารอบ🥹🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่