รบกวนช่วยแปลไพ่ยิปซีความรัก 4 ใบหน่อยจ้า

พอดีกำลังหัดอ่านไพ่ยิปซี ความรักแบบ 4 ใบ

ตำแหน่งที่ 1 สถานการณ์ของเจ้าของชะตา

ตำแหน่งที่ 2 เจ้าชะตาคิดอย่างไรกับปัญหา

ตำแหน่งที่ 3 บทสรุปหรือคำตอบที่เจ้าชะตาคาดเอาไว้

ตำแหน่งที่ 4 สรุป คำตอบจริงๆที่จะเจ้าชะตาได้รับ

โดยที่เราตั้งคำถามถึงความสัมพันธ์ของผู้หญิงผู้ชายคู่นึงที่เราสงสัยว่าเค้าสองคนชอบกันหรือป่าว โดยเปิดไพ่ทั้งจากฝั่งผู้หญิงและฝั่งผู้ชายค่ะ น่าทึ่งที่ว่าได้ไพ่คล้ายกันมากค่ะ โดยที่ได้ไพ่สรุปใบเดียวกัน (สับไพ่ใหม่แล้วเปิดคนละรอบค่ะ)

เปิดไพ่ฝั่ง ผญ 

ตำแหน่งที่ 1 สถานการณ์ของเจ้าของชะตา  : The hermit

ตำแหน่งที่ 2 เจ้าชะตาคิดอย่างไรกับปัญหา : 5 ไม้เท้า

ตำแหน่งที่ 3 บทสรุปหรือคำตอบที่เจ้าชะตาคาดเอาไว้ : 2 ถ้วย

ตำแหน่งที่ 4 สรุป คำตอบจริงๆที่จะเจ้าชะตาได้รับ : The hierophant

เปิดไพ่ฝั่ง ผช

ตำแหน่งที่ 1 สถานการณ์ของเจ้าของชะตา : 2 ถ้วย

ตำแหน่งที่ 2 เจ้าชะตาคิดอย่างไรกับปัญหา : The hermit

ตำแหน่งที่ 3 บทสรุปหรือคำตอบที่เจ้าชะตาคาดเอาไว้ : 8 ไม้

ตำแหน่งที่ 4 สรุป คำตอบจริงๆที่จะเจ้าชะตาได้รับ : The hierophant 

จากไพ่ที่เปิดเข้าใจว่าทั้ง ผญ และ ผช น่าจะชอบกันแน่ๆ เพราะมีไพ่ 2 ถ้วย ไม่แน่ใจบทสรุปในที่นี้ค่ะ ว่าจะได้คบกันหรือป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่