โฆษณาการ์ตูนเก่าค่าย tiga

เป็นการตูนยุคเก่า 1990-2000 ต้นๆ 
(ในโฆษณา VCD หรือ DVD ของ TIGA จะมีพวกอินุยาฉะ คนคุยกับหมวก กากากาโอไกกา ซามูไรพเนจร เป็นต้น)
แต่มีเรื่องหนึ่งที่ติดตาผมมาต้องแต่เด็กๆ
#มันทั้งมีเลือดกับการฆ่ากันโคตรน่ากลัว น่าจะเกี่ยวกับซามูไรหรือป่าวผมไม่แน่ใจ แต่จำได้ว่าคนใส่หมวกฟางแบบญี่ปุ่นโดนดาบแท่งหัว#
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ของ Tiga แนวน่ากลัวๆ ช่วงยุค 90-2000 ต้นๆ นี่ผมนึกออกแค่ 2 เรื่องแหะ คือ Blood : The Last Vampire (ปี 2000) กับ Karas (ปี 2005)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่