ตามหาคนสัมภาษณ์วิทยานิพนธ์ค่ะ

กระทู้สนทนา
ขออนุญาตนะคะ หนูเป็นนิสิตชั้นปีที่ 4 ทำหัวข้อวิทยานิพนธ์เรื่อง "ความต้องการมีบุตรของชายวัยทำงาน กรณีศึกษาพนักงานบริษัทเอกชน"  กลุ่มเป้าหมายคือ เพศชาย อาชีพพนักงานบริษัทเอกชน มีอายุ 27-35ปี  สถานภาพทางกฎหมายโสด พอจะมีพี่ๆสะดวกให้สัมภาษณ์บ้างไหมคะ เป็นการสัมภาษณ์เชิงลึกค่ะ ระหว่างการสนทนาจะมีการบันทึกเสียงค่ะ ตอนนี้หนูหาคนช่วงวัยนี้ไม่ได้เลยค่ะที่จะมาสัมภาษณ์ 🥲 โพสตามกลุ่มงานก็ไม่อนุมัติเลยค่ะ วอนพี่ๆในพันทิปหากสะดวกช่วยติดต่อหน่อยนะคะพี่ๆ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่