อยากถามความคิดเห็นคับ การที่คนคนนึงไปเอาฟ้อนแจกฟรีในเว็บแดง มายึดแนวสอนทำกราฟฟิกใส่ฟ้อนฟรีในราคา เกือบพันสามารถทำได้หรอ

คือเราอยากทราบว่า การที่ฟ้อนแนวกราฟฟิกหัวข้อเด่นๆ สามารถเปิดสอนให้คนอื่นๆทำได้มั้ย กลุ่มทำป้ายมันมีคนคนนึงยึดแนวฟ้อน ที่ได้จากเว็บสีแดงที่แจกฟรี โดยการที่ เอาสีสันไปใส่แล้วนำมาเปิดสอนในราคา เกือบพัน สามารถทำได้ไหมคะ ซึ่งเห็นเยอะแยะในชาวต่างชาติที่นำกราฟฟิกต่างๆมาใส่ในฟ้อน
สามารถยึดไม่ให้คนอื่นทำตามหรือทำเหมือนๆกันได้หรอคะ ซึ่งแบบ ถ้าใครไม่เข้าเรียนกับคนๆนี้ ก็ไม่สามารถทำได้ ทั้งๆที่ฟ้อนก็แจกฟรี แล้วกราฟฟิกในฟ้อนก็อยู่ที่การลงสี แล้วคนที่เอามาเปิด ก็เป็นคนดังในวงการป้าย เราเองไม่ค่อยเข้าใจเลยอยากทราบค่ะ เพราะเขาก็ไปก๊อปแนวฟ้อนมาจากพิน แล้วก็เอามาสอนคนอื่นแบบยึด ทำได้หรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่