ตามหาเพลงและนักร้อง

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือเราตามหานักร้องคนนึงอยู่ค่ะ เพราะเราชอบฟังเพลง cover ของเขามาก แต่ว่าเราหาไม่เจอเลยค่ะ เขาเป็นนักร้อง cover ญี่ปุ่นเป็นผู้หญิงไม่เปิดหน้า เวลาร้องเพลงจะมีตัวละครเป็นของตัวเองคล้าย V tuber ตัวละครของเขาเป็นผู้หญิงผมสั้น ผมสีบลอน(ไม่มั่นใจ) ชื่อ Saki ไม่รู้นามสกุล เพลงที่เราชอบฟังเหมือนจะมาจากอนิเมะกินทามะ(ไม่มั่นใจT T) ในเอ็มวีเพลงเจ้าตัวใส่ชุดสีดำถือดาบหันเฉียงขึ้นด้านบน

เราหามานานมากแต่ก็หาไม่เจอสักที ตอนนี้เศร้ามาก(แท็กผิดต้องขออภัย)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่