อยากสอบถามเรื่อง บัตรเครดิตครับ ของไทยพานิช ความรู้เป็นศูณเลยครับ

คือว่ามผมอ่ะ อยสากกู้เิงนครับ แบบสินเชื่ออะไรแบบนี้ แต่เหมือนจะผ่านยากเพราะ เงินเดือน 10000
ซึ่งผมเปนคนใช่เงิน แต่ไม่ได้เป็นคนกู้ครับ พี่เป็นคนกู้ ซึ่งผมมีเฟตุผลสวนตัว บอกไม่ได้นะครับ ขออภัย 

ประเด็นคือผมไปถามธนาคาร เค้าบอกว่า ถ้าเป็นแบบบัตรเครดิตอาจจะผ่านง่ายกว่า เลย
มาหาวิธี ที่ผมเข้าใจคือเอาเงินเค้ามาใช่แล้ว คืนอีกที่ตอนครบ1เดือน ซึ่งผม อาจจะทำไม่ได้

เพราะว่าเงินที่ได้มาอ่ะครัย ผมจะมาลงทุน แล้ว แต่จะเอาเงินที่เหลือผ่อนไปก่อน แล้ว ประมาร 3 เดือน ผมก็จะมีรายได้ประมาณ 18000 ซึงผมมีปัญญาคืนแน่นอน แต่เอาเรื่องนี้ไปคุยเค้าคงไม่เข้าใจ 

เข้าคำถามนะครับ ผมสามารถ ผ่อนคืนเป็นรายเดือนให้เค้าได้ไหม พอจะมีวิธีไหมครับ  
ขออภัยที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยรบกวนหน่อยนะครับ

เงินที่อยากจะกู้ประมาร 30000/50000 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่