เขาแค่หยอดไปเรื่อย หรือเขาจริงจัง

ผู้ชายที่เขาทำแบบนี้เขาดูจะเป็นแบบหว่านเสน่ห์ไปทั่วหรือเปล่าคะ หรือแบบเจ้าชู้มีเมียแล้วรึเปล่า 5555555
เราเช็คในโลกโซเชี่ยลเขาแล้วก็ไม่อะไรน่าสงสัยเขาก็ลงอะไรที่มันคล้ายๆกับเรานี้แหละ เพลงอะไรก็คล้ายๆกันแต่นั้นแหละคะ เขาเป็นคนดูดีมากในระดับหนึ่ง เราก็เลยคิดว่าเขาไม่น่าจะมาอะไรกับเรามั้งเราคิดไปเองเพราะเราก็ถึงจะน่ารักแต่ก็ไม่ได้น่ารักขนาดนั้นหรือไม่น่ารักเลยก็ได้และปกติเราจะไม่คุยกับใครที่ไม่รู้จักคะแต่กับเขาเว้นไว้คนนึงได้มั้ย 5555

เราสับสนจริงๆทุกคนช่วยเราด้วย เราคิดไปเอง หรือเขาก็คิดเหมือนกันกับเรา เรื่องมันก็เป็นประมาณนี้พอจะดูออกมั้ยคะ หรือต้องนานกว่านี้ 🥹🥹
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่