มีรถโดยสารออกจากสนามบินขอนแก่นไหมคะ

สวัสดีค่ะ เราจะเดินทางไป อ.ชื่นชม จ.มหาสารคาม ในวันที่ 10 ตุลาคม 66 นี้ ปกติเคยลงที่สนามบินและมีคนมารับ แต่รอบนี้ต้องหารถออกมาจากสนามบินเอง พอจะทราบไหมคะ ว่ามีรถอะไรบ้าง ถามแฟน แฟนบอกมีแท็กซี่ แต่อยากรู้ว่านอกจากแท็กซี่มีรถบัสหรือรถตู้ไหมคะ ราคาเท่าไหร่ และถ้ารู้จักเส้นทางจากสนามบินไป อ.ชื่นชม รบกวนบอกด้วยนะคะ (ขึ้นรถตู้/รถบัสจากสนามบิน ไปลงจุดนี้ แล้วต่อรถไปลงจุดนี้ อะไรแบบนี้ค่ะsmile)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่