มีใครเคยใช้บริการยื่นวีซ่า UK ที่ชั้น G ICON SIAM บ้างคะ ไม่ทราบว่าดีมั้ยคะ

นัดวันไว้แล้ว ได้วันศุกร์บ่ายโมง ใครเคยใช้บริการมั้ยคะ พอดีเสิชดูแล้วเห็นเป็นรถตู้ ไม่แน่ใจว่าดีเหมือนตึก trendy มั้ยคะ ไปยื่นเองครั้งแรกค่ะ อีกคำถามนึงค่ะ ปกติเงินเข้าออกบัญชีจำนวนแสนห้าต้องชี้แจงมั้ยคะว่าเป็นค่าอะไร พอดีเป็นเงินประกันที่พ่อทำไว้ให้ตอนเด็ก เพิ่งได้ตอน3เดือนที่แล้ว ไม่ได้ชี้แจงไปค่ะเพราะไม่ใช่รายได้ประจำ และได้มาเราก็โอนให้แม่เลยเกือบหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่