สอบสัมภาษณ์วีซ่าF-1 ไม่ผ่าน (นักเรียนแลกเปลี่ยนเมกา) อายุ15

เราสัมภาษณ์วีซ่า วันที่12/09/2023 ค่ะ 
เรื่องมีอยู่ว่าเราเตรียมเอกสารพร้อมทุกอย่างเลยค่ะ
แต่ตอนเข้าไปสัมภาษณ์จริงๆเค้าไม่ได้ดูอะไรที่เราเตรียมไปเลย
เค้าถามเราเยอะมาก ถามเรื่องโปรแกรมว่าเริ่มเมื่อไหร่ อยู่ที่ไหน ใครเป็นสปอนเซอร์ รายได้เท่าไหร่ 
รู้รึเปล่ามาโปรแกรมเลยมาแล้ว ติดปัญหาตรงไหน เราตอบคำถามทั้งหมดตามความเป็นจริงเลย แต่อาจจะเพราะ
เราพูดอังกฤษบางคำไม่ค่อยได้ เราเลยนึกไม่ออกว่าจะตอบยังไง มันเลยทำให้เราไม่น่าเชื่อถือค่ะ เราอยากรู้ว่ารอบ2เราควรจะทำยังไงดีค่ะ
เครียดมากเลยค่ะ😭 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่