ช่วงนี้ถ้าจะหันมาลงทุนด้วยการซื้อRolex ควรเป็นรุ่นไหนคะ ( งบ1ล้าน มือหนึ่ง/มือสองก็ได้) ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

คือช่วงนี้หุ้น หุ้นกู้ กองทุน ค่อนข้างจะซึม เลยอยากสลับมาลงทุนในRolex บ้างค่ะ

งบ1ล้านบาท ถ้าเป็นมือสองจะได้รุ่นใหญ่กว่าซื้อมือหนึ่ง?  แต่ก็กลัวเจอ defect ภายหลัง ช่วยแนะนำร้านมือสองที่เชื่อถือได้ด้วยนะคะ ( หรือตัดปัญหาซื้อมือหนึ่งไปเลยดีกว่า ? )

วัตถุประสงค์ : เน้นลงทุน ซื้อมาเก็บและใส่บ้าง ( นานๆที) เพราะฉะนั้น ไม่ได้เน้นนาฬิกาผู้หญิงนะคะ เพราะ Rolexของผู้ชายน่าจะมีอนาคตที่ดีกว่า ? ) จัดรุ่นไหนดีคะ ในงบประมาณ1 ล้านบาท

ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่