ขอความเห็นนิดหนึ่ง เกี่ยวเที่ยวเซี่ยงไฮ้กลางปีหน้า่

ผมตั้งใจจะไปเที่ยวเซี่ยงไฮ้กลางปีหน้า [วัตถุประสงค์]

1) ะจองเที่ยวบิน air asia ไม่ผ่าน Agent เพราะเงินเกือบหาย (จองผ่าน Airpaz กลางปีที่ผ่านมา) - ดีที่ตัดบัตร **** [เล่า]

//บทเรียน คือ จองตรงกับสายการบินอย่าจองผ่าน Agent เพราะตั๋วถูก บางคนได้เงินคืนจากหน่วยงานรัฐ แต่ไม่ทราบว่า คนที่จองกับ AP (ได้เงินคืนจากนาง 

2) ยื่นวีซ่า ก่อนบิน 1 เดือน อยู่ได้สูงสุด 30 วัน? [ ถาม]

3) ใบจองที่พัก - ต้องอยู่จริงไหมครับ ? ไปเปลี่ยนตอนถึงเซี่ยงไฮ้ได้ไหมครับ [ถาม]

4) ระหว่าง Sim2fly กับ pocket wifi อย่างไหนดีกว่ากันครับ ? อยู่ประมาณ 15-20 วันที่โน่น [ ถาม ]

ไม่ซื้อของ true ครับ เหตุผลส่วนตัว - สั้น ๆ ครับ "เกลียด" (เล่า)

ปล. ไม่เปิดเบอร์ท้องถิ่นครับ เพื่อนบอกว่า เรื่องเยอะสิ่ง (เล่า+เหตุผล)
ปล 2. ขออนุญาตแก้ไขตามที่คุณ มิสเตอร์กล้า ตั้งข้อสังเกตเมื่อวันที่ 10 กันยายน เวลา 09:13 น.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่