ไปเที่ยวคอนเสิร์ต

สวัสดีครับ คือผมอยู่สุพรรณเดือนพฤศจิกายนผมจะไปคอนเสิร์ตเเล้วมันจัดที่สนามกีฬาเเห่งชาติ ผมควรนั่งรถตู้สายไหน ขึ้นรถอะไรต่ออะไร btsสายไหนจากไหนไปไหน (ขอเเบบรายละเอียดทีครับ) เเล้วก็ใครมีโรงเเรมหรือที่พักเเถวสนามกีฬาเเห่งชาติด้วยครับขอราคาไม่เเรงมากผมไปกัน3คน ขอเเบบอยู่ได้ไม่น่ากลัวไม่ลับเกินไป เเนะนำทีครับ ไปสามวันสองคืน เม่าเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่