📷📷📸 กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๕๑/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๔ ประจำวันศุกร์ที่ ๘ กันยายน พ.ศ. ๒๕๖๖

สวัสดี​ครับ​ วันนี้มาเป็นอาสาสมัคร​ตั้งกระทู้​ประจำวัน​ 
สำหรับหัวข้อ​ใน​วันนี้คือ"รูปคู่" จะเป็นคู่คน​ คู่ของ​ หรืออะไรที่มีเป็น​คู่ในภาพ
ขอเชิญชวน​มาร่วมสนุกลงภาพกันครับ
กติกาในการรับไม้ต่อในวันสาร์​เอาง่ายๆเลย
จะเป็นความเห็น​ที่มีเลขวินาทีหลักหน่วยเป็น​เลขคู่​ (0 2 4 6 8) เป็น​ท่าน​ที่​ 4
ส่วนไม้สำรอง​ จะเป็นเลขคู่ท่านที่​ 5 และ​ 6 ตามลำดับ
ขอบคุณ​สำหรับ​การร่วมสนุกกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่