โปรแกรมสำหรับเขียนแบบเครื่องกลเบื้องต้น ฟรีหรือเขียนออนไลน์

มีมั๊ยครับ แบบว่าสำหรับเขียนร่างแบบคร่าวๆ ทำ Jig หรือ Fixture ง่ายๆ ไม่ต้องถึงขนาด 3D ก็ได้
ผมจะเอาไว้เขียนแบบร่าง ใส่ขนาดคร่าวๆ ปริ๊นซ์แล้วเอาไปให้น้องๆ ที่มีโปรแกรมแบบถูกลิขสิทธิ์ในคอม. เขียนต่ออีกให้สมบูรณ์
ที่บริษัทฯ ค่อนข้างจะซีเรียสเรื่องลิขสิทธิ์และการลงโปรแกรมใน PC ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่