อยากเข้าบริหาร สาขาบัญชี ราชมงคลล้านนาเชียงใหม่ ต้องเตรียมตัวยังไง

คือว่าอยากเข้า บัญชี มทร.เชียงใหม่ค่ะ แต่ในระบบ tcas มีแค่รอบพอร์ตกับรอบโควต้าเอง ไม่มั่นใจสองรอบแรกเลยอยากเตรียมตัวสำรองเผื่อรอบรับตรงค่ะแล้วรอบรับตรงต้องเตรียมตัวอะไรยังไงบ้างคะ เพื่อที่จะเข้าศึกษา  แบ่งปสก.ตั้งแต่รอบพอร์ต รอบโควต้า หรือรอบรับตรงเลยก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่