มีใครทราบที่ตั้งขนส่ง Flash Express ตามโค้ดในแอพบ้างครับ

เป็นที่ตั้ง Flash ใน ต.หนองปลาไหล อ.บางละมุง จ.ชลบุรี

NPL_SP-หนองปลาไหล ของถึงตั้งแต่วันที่ 1/9/66 (รายการนี้ได้รับแล้วเมื่อวันที่ 5/9/66 ครับ)

2NPL_BDC-หนองปลาไหล ของถึงตั้งแต่ 30/8/66

ไม่แน่ใจว่าคือที่เดียวกันไหม แต่จนปัจจุบันก็ยังไม่มีการนำส่ง แจ้งเรื่องไป CC ก็ติดต่อกลับมาถามนู่นนี่นั่นเหมือนรับเรื่อง แต่ก็ไม่ได้รับการแก้ไขปัญหา
แจ้งไปทุกวันก็โทรกลับมาทุกวันถามแต่คำถามเดิมๆ จะตามเรื่องให้เหมือนเดิม แต่ผลลัพธ์ก็เหมือนเดิม กะว่าจะเข้าไปเอาเองแล้วแหละครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่