ทำไม Streamlabs Alert Box ไม่แจ้งเตือนเมื่อเวลาผ่านไปซักพักนึง

สวัสดีครับ ผมเป็นสตรีมเมอร์ Youtube หน้าใหม่ครับ เพิ่งย้ายมาจาก Facebook ครับผม
ผมตั้งค่า Alert Box ใน Streamlabs ปกตินะครับ รวมถึง Chatbox ด้วยครับ
ช่วงแรก Chatbox ขึ้นมาปกติครับ แต่ Alert Box ไม่มีขึ้นแจ้งเตือนเมื่อมีคนกดซับครับ
พอผมสตรีมไปได้ประมาณครึ่งชั่วโมง ไม่มีทั้ง Chatbox และ Alert Box ขึ้นมาหน้าสตรีมครับ
อยากทราบว่า พอมีวิธีแก้ไขให้มั้ยครับ ผมหาวิธีของสตรีมเมอร์ต่างชาติ ผมก็ยังหาไม่เจอเลยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่