สอบถาม การเดินทางไป niagara ฝั่ง canada ค่ะ

มีแพลนไปน้ำตก จากสนามบินโตรอนโต แค่1วัน
บินจาก LA > YYZ  Toronto ถึง 8โมงเช้า
แล้วมีบินจาก YYZ > NY อีกวันตอน10โมง
มีแพลนแค่ไปน้ำตกค่ะ กำลังดูว่า
จะนอนใกล้สนามบิน เอาของไปเก็บ แล้วนั่งรถไป
หรือ นอนในเมือง ใกล้สถานีรถบัส  (โรงแรมแพงมากกก)
หรือ เช่ารถขับ1วัน เอาของขึ้นรถ หาโรงแรมแถวๆชานเมือง

อยากรบกวนผู้มีประสบการณ์ค่ะ ว่าเดินทางยังไงดี

ปล.ไปกะเพื่อนสาว2คน กระเป๋าใหญ่คนละใบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่