ไปเวียงจันทน์ - วังเวียง 4 วัน 3 คืน พกเงินค่ากินและเดินทางในลาวเท่าไหร่ดีคะ

สวัสดีค่ะ เดือนหน้าครอบครัวเราจะไปเที่ยวลาวกัน ตอนนี้ค่าตั๋ว ค่าโรงแรม ค่ารถไฟความเร็วสูงเราจ่ายกันหมดแล้วค่ะ แต่เราไม่รู้ว่าควรแลกเงินไปสักเท่าไหร่ ครอบครัวเรา รวมเราด้วยเป็น 4 คนค่ะ อยากรู้ว่าค่ากิน ค่าเที่ยว ควรแลกไปเท่าไหร่ดีคะ และอาหารที่นั่นแพงมากไหมคะ ใครมีวิธีต่อราคาสอนเราได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่