สวัสดีค่ะ มีใครแนะนำที่เรียนติวสถาปัตย์ในอุดรบ้างมั้ยคะ

จริงๆตอนแรกเราว่าจะหาที่เรียนวาดรูปแล้วสอบเข้าสาธิตศิลปากรค่ะ แต่คิดดูอีกทีน่าจะหนักไปสำหรับเราเลยคิดว่าจะต่อม.4ที่รรเดิมเลย(เดิมทีเราอยู่ดอนบอสค่ะ) เห็นว่าสถาปัตย์ต้องใช้วิทย์ด้วยเลยจะต่อศิลป์คำนวณแล้วติววาดข้างนอกเพิ่มค่ะ เลยอยากรู้ว่าในอุดรมีที่ติวสถาปัตย์แนะนำมั้ยคะๆๆ ขึ้นม.4เราว่าจะได้ไปสมัครเรียน ดีไม่ดีอยากให้รีวิวสังคมในที่ติวด้วยค่ะ😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่