วีซ่าเยี่ยมเยียนFranceเขียนจดหมายอย่างไรดีคะ

สวัสดีอีกครั้งค่ะ ตอนนี้อยู่ขั้นตอนเตรียมเอกสารและรอเอสารฝั่งแฟนที่จะมาถึงค่ะแต่ยังกังวลเรื่องการเขียนจดหมายนิดหน่อย แฟนมีแพลนที่จะจดทะเบียนสมรสกับเราที่นั่นเลยค่ะทีนี้เราจะสามารถเขียนในจดหมายไปได้ไหมคะหรือแนะนำได้เลยค่ะ เพราะหลังจากสมรสเราจะขอวีซ่าติดตามที่ฝรั่งเศสต่อเลยค่ะ
ปล1.เราเพิ่งลาออกจากงานค่ะ
ปล.2 เป็นชื่อพ่อแฟนที่เชิญและซัพพอร์ตที่อยู่ คชจ ค่ะ + เสตรทเมนท์ของแฟนด้วยเพราะแฟนยังไม่ได้ทำงานแต่ได้เงินจากที่ทำงานเก่าอยู่ระยะเวลา 2 ปีค่ะ
ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่