สอบถามเรื่องสายการเรียน ม.ปลาย สาธิตเกษตรกำแพงแสน

สวัสดีค่ะ คือพอดีว่า ม.ปลาย เรามีแผลนจะไปเรียนต่อที่นี่ ไม่แน่ใจว่าสายการเรียนเนี่ยเขาเน้นแค่วิทย์คณิตเลยรึเปล่า พอดีเราอยากเรียนสายภาษาอังกฤษแต่สับสนว่า ม.ปลาย มันมีสายนี้รึเปล่า ค่าเทอมไม่หวั่นอยู่แล้วค่ะแต่กังวลแค่ว่ามันจะมีสายภาษาอังกฤษหรือห้องที่เป็น English program ไหม TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่