อยากคู้ว่าแอปเปิ้ลไอดีเดียวกันสามารถเข้าดูโน๊ตของอีกเครื่องได้ไหมคะ

ก่อนหน้านี้ผ่อนโทรศัพท์iPhoneมาใช้ ทำงานไปผ่อนไป ซึ่งโทรศัพท์ผ่อนก็จะมีกฎอยู่ว่าจะเชื่อมกับแอปเปิ้ลไอดีของร้าน เรื่องมันมีอยู่ว่า เราชอบพิมพ์เรื่องราวต่างๆนาๆไว้ในโน้ต เป็นเรื่องส่วนตัวบ้าง เรื่องแย่ๆที่เกิดขึ้นกับเราเรื่องงานบ้าง แต่มันคือไอคลาวด์เดียวกันกับเจ้าของร้าน ซึ่งก่อนหน้านี้เราไม่เคยรู้ว่าเขาจะดูโน้ตเราได้รึป่าว จนถึงวันที่โทรศัพท์ผ่อนหมดเราก็สามารถล็อกเอ้าท์ออกจากแอปเปิ้ลไอดีเจ้าของร้านได้ แต่พอมาดูโน้ตอีกทีโน้ตเราหายเกลี้ยงหมดเลยค่ะ แล้วมันมีแต่ข้อมูลสำคัญทั้งนั้น อยากรู้ว่าเจ้าของร้านสามารถดูโน้ตได้ไหมคะ?

ปล.ไม่อยากได้โน้ตคืนค่ะแต่อยากให้ลบทิ้งๆไปไม่อยากให้ใครมาอ่าน
แสดงความคิดเห็น