โดนร้านชุดแต่งงานเหยียด

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ คือเรากำลังจะแต่งงานละทีนี้เลือกร้านที่ค่อนข้างมีชื่อเสียงในจังหวัด ส่วนตัวเรากับแฟนก็บ้านๆธรรมดาค่ะ ทีนี้ไปวันที่มัดจำคือทางร้านพูดดีมากบริการดี แต่พอวันลองชุดเราก็โดนเหวี่ยงใส่เพราะนัดกันบ่ายโมงตรง แล้วทีนี้เค้าก็ไลน์มาให้เราเข้าไปก่อนเวลา แต่เราพึ่งเห็นแชทตอนเกือบบ่ายแล้วค่ะ ก็ไปถึงเกือบบ่าย ทีนี้เค้าก็ทำหน้าเหวี่ยงเราก็ยิ้มสู้เพราะยังงงๆ สักพักก็พูดกับเราน้ำเสียงไม่ดี พอเราให้ดูภาพว่าต้องการประมาณไหนก็ตอบแบบขอไปที(ฟิวเราโดนเมินนั้นแหละค่ะ) จนเราแบบเสียความรู้สึกค่ะ ลองชุดก็ดูขี้เกียจเอาชุดมาให้เราลอง ตอนมาช่วยเราใส่ชุดก็ดึงค่อนข้างแรง ทีนี้เราเลยเกรงใจรีบๆเลือกชุดไป ซึ่งมันมีหลายอย่างนะคะ อยากขอความเห็นค่ะในกรณีแบบนี้คือเราโดนเหยียดหรือว่าเราผิดอะไรคะ มีใครเคยโดนแบบนี้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่