ทำไม Kamen Rider Vice ถึงใส่หน่ากากตลอดครับ เห็นว่าเป็นอสูร

เห็นว่าเป็นตัวร้ายมาก่อนนะครับ  แล้วภาค Kamen Rider Geats × Revice: Movie Battle Royale จุดประสงค์คือช่วยเด็ก และแก้ไขโลก Battle Royale รึเปล่าครับ ตัวหนังมันงงๆ ผมไม่ได้ดู Series มานะครับ ทำไมลูกนักการเมืองอยากครอบครองอำนาจในนี้ครับ มันมีหลายคนผมก็จำอะไร ไม่ค่อยได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่