@ เอาจริงๆ สโมสรก็ใจดำเกินไป ในเมื่อพ้นข้อกล่าวหา ก็ควรจะคืนโอกาส

กรีนวู้ด กองหน้าทีมชาติ อังกฤษ ถูกต้นสังกัดสอบสวนเป็นการภายในอยู่นานหกเดือนนับตั้งแต่เจ้าหน้าที่ตำรวจประกาศยุติการดำเนินคดีกับเขาในทุกข้อหาเมื่อเดือนก.พ.ที่ผ่านมาหลังเจ้าตัวถูกจับกุมในเดือนม.ค. ปีก่อนข้อหาพยายามข่มขืน บังคับขืนใจ กักขังหน่วงเหนี่ยว และทำร้ายร่างกาย

จากหลักฐานที่เราได้รับ เราได้บทสรุปว่า เมสัน ไม่ได้กระทำผิดตามที่เขาถูกตั้งข้อหาในตอนแรก

แมนยูการละคร !!!

ผมจะไม่ยุ่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่