[UK VISA] กรอกนามสกุลผิดทำยังไงดีคะ TTvTT

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ กรอกเสร็จแล้ว submit ก็แล้ว จ่ายเงินแล้ว เพิ่งมาโป๊ะว่านามสกุลแม่พิมพ์ตกตัวอักษรไปตัวนึงเพราะเราดันเข้าใจผิดว่าชียังสะกดแบบเก่าอยู่ ในกรณีนี้ถ้าเขียน cover letter แนบไปยื่นตอนไป VAC จะได้ไหมคะ หรือต้องรีฟันด์แล้วกรอกใหม่อย่างเดียว ถ้ารีฟันด์แล้วปกติใช้เวลาคืนเงินกี่วันคะ ;w;

P.S. เรายื่นวีซ่า Tier4 Student Visa ค่ะ

เพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราไม่รู้ว่าที่ไทยต้องทำนัดไปทำ Biometric หรือเปล่า แต่ที่อเมริกา หลังจากSupmit application ไปแล้ว ต้องทำนัดใน VFS Global ไปพิมพ์ลายนิ้วมือ ตอนที่ไปทำแก้ไขชื่อ วันเดือนปีเกิด เลขพาสปอร์ตตรงนั้นได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่