กำลังจะขายขนมปลาไทยากิ ใครพอทราบเรื่องวัตถุดิบ หรือต้นทุนในการทำแต่ละวันบ้างคะ

พอดีเราอยากหารายได้เสริมค่ะ เลยไปเจอขนมปลาไทยากิซึ่งในสมัยนี้ก็หาทานยาก ในระแวกบ้านไม่มีร้านไหนขายเลย เลยอยากลองทำขายดูค่ะ อยากทราบเรื่องต้นทุนในการทำ แต่ละวันต้องมีค่าวัตถุดิบประมาณเท่าไหร่คะถ้าทำวันต่อวัน เช่นแป้ง นม อะไรแบบนี้อะค่ะ ใครทราบบ้างคะมาแชร์กันหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะเพิ่งหัดเป็นแม่ค้ามือใหม่ค่ะ 🤣🤣

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่