เดี๋ยวนี้ยังมีรถตู้กลับตจว.หลังคอนเสิร์ตเลิกที่อิมแพคอยู่มั๊ยคะ

จะไปดูคอนเสิร์ต One ok rock ค่ะ แต่ทีนี้ต้องกลับนครปฐม เลยกังวลว่าจะหาทางกลับยาก
เรื่องรถตู้ก็ไม่ค่อยแน่ใจ ในกระทู้พันทิปเมื่อ2-3ปีที่ผ่านมาก็ยังบอกว่ามีรถตู้มารอทุกคอน
แต่บางคนก็บอกว่าจองที่พักชัวร์กว่า
หรือในกรณีนี้ควรปลงแล้วจองที่พักไปเลย แล้วค่อยกลับชิลๆวันถัดมา (แต่ค่าใช้จ่ายมันจะแบบว่า...🤔)
รบกวนใครที่ไปคอนเสิร์ตใดๆก็ตามเมื่อไม่นานมานี้ช่วยให้คำตอบและชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่