ถ้าออกจาก กทม. ตี 3 ไปเที่ยวอิต่อง แล้วไปนอน สังขละ อีกวัน เที่ยงสังขละ แล้วกลับ กทม. ไหวไหมครับ

วันเสาร์   
03.00  ออกเดินทางจาก นนทบุรี กทม.  ไปเที่ยวบ้านอิต่อง   แล้วบ่ายๆ  ออกจากอิต่อง ไปนอนที่สังขละ
17.00  เข้าที่พัก สังขละ 
วันอาทิตย์
07.00  ใส่บาตร เที่ยวสะพานมอญ เที่ยวสังขละ  แล้วบ่ายๆ ตีรถกลับ กรุงเทพ ฯ

แบบนี้ ไหวไหม ลำบากไปไหมครับ

ปัญหาคือ แฟนเป็นคนนอนยากมากๆ   แล้ว อิต่อง หรือทองผาภูมิ ก็ไม่มีที่พักดีๆ พอจะนอนได้   เลยต้องไปนอนที่สังขละเท่านั้น
แล้ว กทม. กับ กาญจนบุรี ก็ไม่ไกลมาก วิ่งตั้งแต่ตี 3 ได้ ไม่อันตราย

ขอบคุณมากๆนะครับ ไม่ค่อยเที่ยวทางตะวันตกเลยจริงๆ
โกอ้วน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่