e36 m42 หรือ e60 m54 525ise 2006 เลือกคันไหนดีกว่าครับ ในปี 2566(2023)

ผมสนใจ สอง รุ่นนี้มานานมากแล้วครับ ผม อายุ 18 ปี อยากเอาไว้ขับใช้งานทุกวัน เห็นว่า พวกอะไหล่ bmw ใน ยุคนี้ หา ง่าย ราคาไม่ค่อยสูง มีกลุ่มของดูแลตลอด ใจรัก bmw ครับ ผม จะเลือกมาใช้เป็นรถคันแรกในชีวิต เพราะ bmw เป็นแบรนรถในฝันแต่เด็กเลยครับ

รบกวนพี่ ใน pantip หน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่