แนะนำโรงเรียน ม.ต้นในเกาหลีใต้(โซล)ไห้หน่อยค่ะ

เราอยากไห้ทุกคนแนะนำโรงเรียนมัธยมต้น ในโซล ประเทศเกาหลีใต้ไห้หน่อยค่ะ ที่ค่าเรียนไม่แรงค่าเทอมไม่แรง คืออันนี้เราอยากไห้แนะนำไว้ก่อนค่ะเพราะไม่รู้จะได้เรียนไหม คือเราจะไปเป็นเด็กฝึกค่ายนึง แต่เรายังอยากไห้เรียนจบม.ต้นอยุ่ ตอนนี้อยู่ม.2ฝากทุกคนแนะนำไห้หน่อยค่ะ เรียนไปด้วยฝึกไปด้วย (ไม่มั่นใจนะคะจะได้ไปเรียนมั้ย เพราะไม่ได้รวยขนาดนั้น ฐานะทางบ้าน พอมีพอใช้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่