ตามหาการ์ตูน-มังฮวา(?) (ไม่แน่ใจว่าเป็นของเกาหลีรึป่าวนะคะ)

ตามกระทู้เลยค่ะ เราไม่แน่ใจว่ามันเป็นของเกาหลีรึป่าว มันค่อนข้างนานแล้วด้วยเราเลยจำได้แค่นิดหน่อยแล้วก็ตอนที่อ่านตอนนั้นเป็นเด็กไม่มีเเงินเติมอ่านต่อเลยจำได้แค่นิดหน่อยเท่านั้น

เรื่องเท่าที่จำได้คือนางเอกเป็นแพทย์ตายจากโลกปัจจุบันแล้วไปเกิดใหม่ ถ้าจำไม่ผิดคือตัวนางเอกเกิดใหม่แล้วเกิดเป็นคนที่ไม่ได้เรื่อง(ไม่แน่ใจนะคะ) แต่คือชาติก่อนนางเอกเป็นหมอ พอมาเกิดชาตินี้เจอคนป่วย(ไม่แน่ใจว่าเป็นอะไร) แล้วตัวนางเอกก็นั่งผ่าตัดตรงนั้นเลยคือ จำได้แค่นี้เลยค่ะ สีผมนางเอกนี้ไม่แน่ใจว่าสีเหลือง ทอง หรือน้ำตาล ตอนนั้นเราอ่านเรื่องนี้ที่แอพcomico หรือwecomics เนี่ยแหละค่ะ เพิ่มเติมนะคะ เรื่องนี้เป็นเรื่องแล้วหลุดมาต่างโลกช่วงแรกๆเลยมั้ง แล้วก็มาช่วงเดียวกับ "เลเลียน่า พระเอกของฉันเป็นท่านดยุค" ไม่แน่ใจว่ามาก่อนมาหลังแต่คิดว่าน่าจะมาก่อนเลเลียน่า 

ขอขอบคุณทุกคนไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ แล้วก็ขอโทษนะคะที่มีข้อมูลให้แค่นี้ พยายามคิดแล้วค่ะจำได้แค่นี้จริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่