โดนหลอกให้ลุงทุนหุ้นออนไลน์ เว็ปnifty ระวังมิจฉาชีพด้วยนะคะ เดี๋ยวนี้มีมาใหม่เยอะๆเลย

ระวังกันด้วยนะคะ โดนหลอกให้ลุงทุนหุ้น ในเว็ปnifty  รอบแรกโอนไป150 รอบ2โอนไป500 ยังได้เงินคืนค่ะ รอบ3โอนไป900 รอบ4โอนไป1800 คือมันไม่ไห้ถอนเงินแล้วค่ะ ใครอยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติม แอดไลน์มาได้เลยนะคะ zerfilm2106
มีการขู่ว่าถ้าเราไปแจ้งความมันจะแจ้งความเรากลับด้วยนะคะ อีพวกนี้มันร้ายมากๆ

แสดงความคิดเห็น