สนใจซื้อ Samsung z fold 5 กับ true สอบถามเรื่องเทรดอิน

สวัสดีครับ พอดีสนใจลงทะเบียนล่วงหน้าซื้อ z fold5 กับ true ไว้ครับ ตอนนี้คือลงทะเบียนชำระค่าจองไปแล้ว 2000 บาท มีข้อสอบถามดังนี้ครับ
1 ที่ top up 10000 บาท จากราคาเทรดเครื่อง เราสามารถไปเทรดเครื่อง ณ วันรับเครื่องได้เลยไหมครับ หรือต้องเทรดก่อน
2 ที่กดแลกแต้ม true point 1000 แต้มลด 1000 บาท กดได้แต่ให้สิทธิ์ใช้ได้ถึงวันที่ 10 สค ซึ่งอันนี้ลงทะเบียนล่วงหน้าไว้ จริงๆต้องได้ตั้งแต่ 7 สค แต่ระบบไม่ให้เลือก เลือกให้วันที่ 11 สค อันนี้คือต้องเสียแต้มไปฟรีๆใช่ไหมครับ

รบกวนหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่